999 രൂപയ്ക്ക് മൈക്രോമാക്സ് 4ജി ഫോണ്‍.

999 രൂപയ്ക്ക് മൈക്രോമാക്സ് 4ജി ഫോണ്‍.

0
562
ജോണ്‍സണ്‍ ചെറിയാന്‍.
ഇപ്പോള്‍ 4ജി ഫീച്ചര്‍ ഫോണുകളുടെകാലമാണ് .കുറഞ്ഞ വിലയില്‍ 4ജി സ്മാര്‍ട്ട് ഫോണുകള്‍ ആദ്യമായി പുറത്തിറക്കിയത് ജിയോ ആയിരുന്നു .ജിയോ ഫീച്ചര്‍ ഫോണുകളുടെ വില 1500 രൂപയായിരുന്നു .അതിനൊപ്പം ജിയോ കുറച്ചു T&C പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു .എന്നാല്‍ ഇപ്പോള്‍ അതിനൊപ്പം മൈക്രോമാക്സ് അവരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഭാരത് ഫീച്ചര്‍ ഫോണുകള്‍ പുറത്തിറക്കുകയാണ് .
ഈ ഫോണുകള്‍ വിപണിയില്‍ എത്തുന്നത് വൊഡാഫോണിനൊപ്പമാണ് .999 രൂപയിലാണ് ഇത് വിപണിയില്‍ എത്തുന്നത് .Bharat 2 Ultra 4G എന്ന മോഡലാണ് നവംബറില്‍ വിപണിയില്‍ എത്തുന്നത് .പക്ഷെ ഇതിലും കുറച്ചു T&C ഉണ്ട് എന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ സ്ടൂചിപ്പിക്കുന്നത് .ഇത് വൊഡാഫോണിന്റെ ഉപഭോതാക്കള്‍ക്ക് ലഭിക്കുന്നതാണ് .
പക്ഷെ വൊഡാഫോണിന്റെ T&C ഇതില്‍ അനുസരിക്കേണ്ടതാണ് .Spreadtrum SC9832 1.3Ghz Quad Core പ്രോസസറിലാണ് ഇതിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം .512MB RAM, 4GB ROM എന്നിവയാണ് ഇതിനുള്ളത് .4-inch WVGA ഡിസ്പ്ലേയാണ് ഇതിനു നല്‍കിയിരിക്കുന്നത് .2MP പിന്‍ ക്യാമറയും ഇതിനുണ്ട് .

Share This:

Comments

comments