മറിയാമ്മ പീറ്റര്‍ (84) നിര്യാതയായി.

മറിയാമ്മ പീറ്റര്‍ (84) നിര്യാതയായി.

0
1056
ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം.
ന്യൂയോര്‍ക്ക്: അമേരിക്കന്‍ മലങ്കര ഭദ്രാസനത്തിലെ വൈദീകനായ റവ.ഫാ. രാജന്‍ പീറ്ററിന്റെ (ന്യൂയോര്‍ക്ക്) പ്രിയ മാതാവും, യാക്കോബായ സുറിയാനി ഓര്‍ത്തഡോക്‌സ് സഭയിലെ സീനിയര്‍ വൈദീകനും, പ്രമുഖ സുവിശേഷ പ്രാസംഗീകനുമായ റവ.ഫാ പീറ്റര്‍ കൈപ്പിള്ളികുഴിയിലിന്റെ സഹധര്‍മ്മിണിയുമായ മറിയാമ്മ പീറ്റര്‍ (84) നിര്യാതയായി.
സംസ്കാരം ഏപ്രില്‍ 20-നു വ്യാഴാഴ്ച മാതൃഇടവകയായ പൂതൃക്ക സെന്റ് മേരീസ് യാക്കോബായ സുറിയാനി ഓര്‍ത്തഡോക്‌സ് ദേവാലയത്തില്‍.
റവ.ഫാ. രാജന്‍ പീറ്റര്‍ (വികാരി, മാര്‍ ഗ്രിഗോറിയോസ് സിറിയന്‍ ഓര്‍ത്തഡോക്‌സ് ചര്‍ച്ച് സ്റ്റാറ്റന്‍ഐലന്റ്, സെന്റ് പീറ്റേഴ്‌സ്- സെന്റ് പോള്‍സ് സിറിയന്‍ ഓര്‍ത്തഡോക്‌സ് ചര്‍ച്ച് മാസപ്പെക്വവ, ന്യൂയോര്‍ക്ക്), അഡ്വ. പോള്‍ പീറ്റര്‍ (എറണാകുളം ഹൈക്കോടതി), പരേതനായ അഡ്വ. ബാബു പീറ്റര്‍ എന്നിവരാണ് മക്കള്‍. പരേത കോലഞ്ചേരി പാണ്ടാലില്‍ കുടുംബാംഗമാണ്. സോഫി രാജന്‍ (ന്യൂയോര്‍ക്ക്), ജയ്‌മോള്‍ എന്നിവര്‍ ജാമാതാക്കളും, സഞ്ജു രാജന്‍, രേഷ്മ രാജന്‍, അഭി, യാക്കോബ്, വിശാല്‍, വിഷ്മി എന്നിവര്‍ കൊച്ചുമക്കളുമാണ്. ജോണ്‍ ഏലിയാസ് (ബര്‍ഗന്‍ഫീല്‍ഡ്, ന്യൂജേഴ്‌സി) പരേതയുടെ സഹോദരീപുത്രനാണ്. പരേതനായ ജേക്കബ്, ഐസക് (കോലഞ്ചേരി), അന്നമ്മ (വെട്ടിത്തറ), ഏലിയാമ്മ (കൂത്താട്ടുകുളം), സാറാക്കുട്ടി (വേങ്ങൂര്‍) എന്നിവര്‍ പരേതയുടെ സഹോദരങ്ങളാണ്.
ബിജു ചെറിയാന്‍ അറിയിച്ചതാണിത്.

Share This:

Comments

comments