ചക്കനാട് ഫ്രാന്‍സിസ് (കുഞ്ഞുമോന്‍ -63) ഷിക്കാഗോയില്‍ നിര്യാതനായി.

0
1135
style="text-align: justify;">ജോയിച്ചന്‍ പുതുക്കുളം
ഷിക്കാഗോ : നേപ്പര്‍വില്‍ സബേര്‍ബില്‍ താമസിക്കുന്ന കൈനകരി ചക്കനാട് ഫ്രാന്‍സിസ് (കുഞ്ഞുമോന്‍ 63) നിര്യാതനായി. ഭാര്യ ആനിമ്മ ചങ്ങനാശേരി കരിങ്ങട കുടുംബാംഗമാണ്. മക്കള്‍: റീന, റിജി, റോണിയ. മാര്‍ തോമാ ശ്ലീഹാ സീറോ മലബാര്‍ കത്തീഡ്രല്‍ ഇടവകാംഗമാണ്.
1978 ല്‍ അമേരിക്കയിലേക്കു കുടിയേറിയ ഫ്രാന്‍സിസ് ബിസിനസ് രംഗത്താണ് പ്രവര്‍ത്തിച്ചിരുന്നത്. സഹോദരങ്ങള്‍: പരേതനായ ബേബിച്ചന്‍, പരേതനായ വറീച്ചന്‍, ഉമ്മച്ചന്‍ (ചങ്ങനാശേരി), പരേതനായ സണ്ണിച്ചന്‍, ജോയിച്ചന്‍ (ചങ്ങനാശേരി), ബാബു (ആലപ്പുഴ), ആനിയമ്മ, അമ്മിണിയമ്മ.
വെയ്ക്ക് സര്‍വീസ് ജൂണ്‍ ആറ് തിങ്കളാഴ്ച വൈകുന്നേരം 4 മുതല്‍ 9 വരെ ഷിക്കാഗോ സീറോ മലബാര്‍ കത്തീഡ്രലില്‍. സംസ്‌കാരം ജൂണ്‍ ഏഴ് ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ നേപ്പര്‍വില്ലിലെ പള്ളിയില്‍.

Share This:

Comments

comments